Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Thefycold
Tên thương mại Thefycold
Hợp chất Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg
QDDG Hộp 25 vỉ x 4 viên
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm
Số đăng kí thuốc VD-20941-14
DOT 145
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược-vật tư y tế Thanh Hóa
Địa chỉ NSX số 4 Đường Quang Trung - TP. Thanh Hóa - Việt Nam
Ngày cấp 06/12/2014 00:00:00
Số Quyết định 296/QĐ-QLD