Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
SaViPamol Extra 500
Tên thương mại SaViPamol Extra 500
Hợp chất Paracetamol 500mg, Cafein 65 mg
QDDG Hộp 4 vỉ xé, hộp 25 vỉ xé x 4 viên, hộp 1 tuýp 10 viên
TC TCCS
HD 24
HANSDK
Số đăng kí thuốc VD-17949-12
DOT 136 - 139
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm Sa Vi (SaViPharm)
Địa chỉ NSX Lô Z01-02-03a KCN/KCX Tân Thuận, phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Tp. HCM.
Ngày cấp 01/01/2000 00:00:00
Số Quyết định