Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Savi Paracetamol Extra
Tên thương mại Savi Paracetamol Extra
Hợp chất Paracetamol 500 mg, Cafein 65 mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên nén dài bao phim
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-9557-09
DOT 118
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm SAVI (SAVIPHARM)
Địa chỉ NSX Lô Z01-02-03a KCN/KCX Tân Thuận, P. Tân Thuận Đông, Q7, Tp. Hồ Chí Minh
Ngày cấp 11/04/2009 00:00:00
Số Quyết định 292/QĐ-QLD