Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Phaanedol Enfan
Tên thương mại Phaanedol Enfan
Hợp chất Paracetamol 325 mg, Clorpheniramin maleat 2 mg, Vitamin B1 10 mg
QDDG Hộp 10 gói, 20 gói, 50 gói x 2g thuốc bột
TC TCCS
HD 36
HANSDK có giá trị 05 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-15614-11
DOT 130
Tên Nhà SX Công ty TNHH sản xuất thương mại dược phẩm NIC (NIC Pharma)
Địa chỉ NSX Lô 11D đường C, Khu công nghiệp Tân Tạo, quận Bình Tân, tp. Hồ Chí Minh
Ngày cấp 09/15/2011 00:00:00
Số Quyết định 352/QĐ-QLD