Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Padolmin
Tên thương mại Padolmin
Hợp chất Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 4mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên
TC TCCS
HD 24
HANSDK 5 năm
Số đăng kí thuốc VD-18936-13
DOT 140
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm BIDiphar 1
Địa chỉ NSX
Ngày cấp 06/19/2013 00:00:00
Số Quyết định