Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Naphar Para-C
Tên thương mại Naphar Para-C
Hợp chất Paracetamol 330mg, acID ascorbic 200mg
QDDG Tuýp 10 viên nén sủi bọt
TC TCCS
HD 30
HANSDK 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-9948-10
DOT 119
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm Nam Hà
Địa chỉ NSX 415- Hàn Thuyên - Nam Định
Ngày cấp 02/24/2010 00:00:00
Số Quyết định 42/QĐ-QLD