Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Mypara flu nighttime
Tên thương mại Mypara flu nighttime
Hợp chất Paracetamol 650mg; Diphenhydramin HCl 25mg; Phenylephrin HCl 10mg
QDDG Tuýp 10 viên; hộp 4 vỉ x 4 viên
TC TCCS
HD 24
HANSDK 5 năm
Số đăng kí thuốc VD-21970-14
DOT 148
Tên Nhà SX Công ty cổ phần SPM
Địa chỉ NSX Lô 51- Đường số 2- KCN Tân Tạo- Q. Bình Tân- TP.HCM - Việt Nam
Ngày cấp 01/01/2000 00:00:00
Số Quyết định 679/QĐ-QLD