Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Mypara Flu Night
Tên thương mại Mypara Flu Night
Hợp chất Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Clorpheniramin maleat 2mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm
Số đăng kí thuốc VD-19136-13
DOT 140
Tên Nhà SX Công ty cổ phần SPM
Địa chỉ NSX
Ngày cấp 06/19/2013 00:00:00
Số Quyết định