Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Merhuflu F
Tên thương mại Merhuflu F
Hợp chất Mỗi viên chứa: Paracetamol 500mg; Pseudoephedrin HCl 30mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Clorpheniramin maleat 2mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên nén dài bao phim
TC TCCS
HD 24
HANSDK có giá trị 05 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-15627-11
DOT 130
Tên Nhà SX Công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam
Địa chỉ NSX SX tại: 60 Đại lộ Độc lập, KCN Việt Nam - Singapore, Bình Dương
Ngày cấp 09/15/2011 00:00:00
Số Quyết định 352/QĐ-QLD