Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Dimitalgin
Tên thương mại Dimitalgin
Hợp chất Paracetamol 300 mg, Ibuprofen 200 mg, Cafein 20 mg
QDDG Hộp 5 vỉ x 10 viên nang
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-9254-09
DOT 118
Tên Nhà SX Công ty cổ phần Dược Hậu Giang
Địa chỉ NSX 288 Bis Nguyễn Văn Cừ - TP. Cần Thơ
Ngày cấp 11/04/2009 00:00:00
Số Quyết định 292/QĐ-QLD