Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Cozytal
Tên thương mại Cozytal
Hợp chất Paracetamol 500 mg; Dextromethorphan HBr 10mg; Clorpheniramin maleat 2 mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên; Chai 100 viên
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm
Số đăng kí thuốc VD-18575-13
DOT 138
Tên Nhà SX Công ty TNHH SX-TM dược phẩm NIC (NIC Pharma)
Địa chỉ NSX Lô 11D đường C, KCN Tân Tạo, Quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh - Việt Nam
Ngày cấp 08/01/2013 00:00:00
Số Quyết định số 08/QĐ-QLD