
Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc
Thông tin chi tiết | |
---|---|
Coldtacin Extra | |
Tên thương mại | Coldtacin Extra |
Hợp chất | Paracetamol 500 mg; Phenylephrin hydroclorID 10 mg; Clorpheniramin maleat 4 mg |
QDDG | Hộp 10 vỉ, 20 vỉ x 20 viên |
TC | TCCS |
HD | 36 |
HANSDK | |
Số đăng kí thuốc | VD-18873-13 |
DOT | 136 - 139 |
Tên Nhà SX | Công ty TNHH sản xuất thương mại dược phẩm NIC (NIC Pharma) |
Địa chỉ NSX | Lô 11D đường C, Khu công nghiệp Tân Tạo, quận Bình Tân, tp. Hồ Chí Minh |
Ngày cấp | 01/01/2000 00:00:00 |
Số Quyết định |