
Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc
Thông tin chi tiết | |
---|---|
Coldfed | |
Tên thương mại | Coldfed |
Hợp chất | Paracetamol 400mg; clorpheniramin maleat 2mg |
QDDG | hộp 10 vỉ x 10 viên, hộp 1 lọ 80 viên, lọ 500 viên |
TC | TCCS |
HD | 36 |
HANSDK | 5 năm |
Số đăng kí thuốc | VD-18940-13 |
DOT | 140 |
Tên Nhà SX | Công ty cổ phần dược phẩm dược liệu Pharmedic |
Địa chỉ NSX | |
Ngày cấp | 06/19/2013 00:00:00 |
Số Quyết định |