Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Calmezin
Tên thương mại Calmezin
Hợp chất Paracetamol 300 mg; Chlorpheniramin maleat 3 mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên
TC TCCS
HD 36
HANSDK
Số đăng kí thuốc VD-18617-13
DOT 136 - 139
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm Trung ương 2
Địa chỉ NSX Lô 27, Khu công nghiệp Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội
Ngày cấp 01/01/2000 00:00:00
Số Quyết định