Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Biragan KIDs 150
Tên thương mại Biragan KIDs 150
Hợp chất Paracetamol 150mg, acID ascorbic 75
QDDG Hộp 12 gói x 1,5g thuốc bột sủi bọt
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-8486-09
DOT 117
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm BIDiphar 1
Địa chỉ NSX 498 Nguyễn Thái Học, Tp. Qui Nhơn, Tỉnh Bình Định
Ngày cấp 09/03/2009 00:00:00
Số Quyết định 226/QĐ-QLD