Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Autifan
Tên thương mại Autifan
Hợp chất Paracetamol 500 mg, Codein phosphat hemihydrat 8 mg
QDDG hộp 10 vỉ x 10 viên nang
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-9296-09
DOT 118
Tên Nhà SX Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2..
Địa chỉ NSX Số 930 C2, Đường C, KCN Cát Lái, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2, TP. Hồ Chí Minh
Ngày cấp 11/04/2009 00:00:00
Số Quyết định 292/QĐ-QLD