
Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc
Thông tin chi tiết | |
---|---|
Aphargen | |
Tên thương mại | Aphargen |
Hợp chất | Paracetamol 400mg, Clorpheniramin maleat 2mg |
QDDG | Hộp 5 vỉ x 20 viên nén |
TC | TCCS |
HD | 36 |
HANSDK | 5 năm kể từ ngày cấp |
Số đăng kí thuốc | VD-12085-10 |
DOT | 121 |
Tên Nhà SX | Xí nghiệp dược phẩm 120- Công ty Dược và TTBYT Quân Đội. |
Địa chỉ NSX | 118 Vũ Xuân Thiều-Phường Phúc Lợi- Quận Long Biên-Hà Nội |
Ngày cấp | 06/16/2010 00:00:00 |
Số Quyết định | 159/QĐ-QLD |