Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Actadol - Extra
Tên thương mại Actadol - Extra
Hợp chất Paracetamol 500mg; Cafein 65mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên; hộp 25 vỉ x 4 viên
TC DĐVN IV
HD 36
HANSDK 5 năm
Số đăng kí thuốc VD-21884-14
DOT 148
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm Quảng Bình
Địa chỉ NSX 46 Đường Hữu Nghị - TP.Đồng Hới - Quảng Bình - Việt Nam
Ngày cấp 01/01/2000 00:00:00
Số Quyết định 679/QĐ-QLD