Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Acepron Codein 650
Tên thương mại Acepron Codein 650
Hợp chất Paracetamol 650mg, Codein phosphat 30mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên nén dài; Chai 100 viên, chai 200 viên nén dài
TC TCCS
HD 36
HANSDK Có giá trị 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-6191-08
DOT 112
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm Cửu Long
Địa chỉ NSX 150 đường 14/9, thị xã Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
Ngày cấp 10/21/2008 00:00:00
Số Quyết định 253/QĐ-QLD