Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc

Thông tin chi tiết
Acemol Extra
Tên thương mại Acemol Extra
Hợp chất Paracetamol 500mg, cafein 65mg
QDDG Hộp 10 vỉ x 10 viên, hộp 5 vỉ x 10 viên nén dài bao phim
TC TCCS
HD 36
HANSDK 5 năm kể từ ngày cấp
Số đăng kí thuốc VD-11475-10
DOT 121
Tên Nhà SX Công ty cổ phần dược phẩm 2/9.
Địa chỉ NSX 930C4, Đường C, KCN Cát Lái, Cụm2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2, Tp. Hồ Chí Minh
Ngày cấp 06/16/2010 00:00:00
Số Quyết định 159/QĐ-QLD