
Tra cứu thông tin số đăng ký thuốc
Thông tin chi tiết | |
---|---|
Acedolflu | |
Tên thương mại | Acedolflu |
Hợp chất | Mỗi gói 2 g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg |
QDDG | Thuốc bột uống |
TC | 36 tháng |
HD | 0 |
HANSDK | Hộp 24 gói x 2 g |
Số đăng kí thuốc | VD-26076-17 |
DOT | 157 |
Tên Nhà SX | Công ty cổ phần dược phẩm 2/9 TP HCM |
Địa chỉ NSX | Đ/c: 930 C4, Đường C, Khu công nghiệp Cát Lái, Cụm 2, phường Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, TP HCM. - Việt Nam) |
Ngày cấp | 01/01/2000 00:00:00 |
Số Quyết định |